Mã hàng: 86QNED80ASA
0 đánh giáGiá bán:
40.700.000đTỔNG KHO ĐIỆN MÁY CAM KẾT GIÁ RẺ NHẤT HÀ NỘI !
HÀNG LUÔN SẴN CÓ TẠI KHO - SỐ 11 NGÕ 1 VŨ TRỌNG KHÁNH - MỖ LAO - HÀ ĐÔNG.
CAM KẾT HÀNG CHÍNH HÃNG MỚI 100% BẢO HÀNH TOÀN QUỐC
ĐT : 024.22.622.777. - 0932.35.37.39. - 0987.56.86.89.
Thiết kế hiện đại và thời thượng tô điểm không gian sống sang trọng hơn
Tìm kiếm bằng giọng nói tiếng Việt cho bạn điều khiển từ xa dễ dàng
Trang bị bộ xử lý α5 AI Processor 4K Gen7 mang đến trải nghiệm đỉnh cao
TV LG đa dạng chế độ cài đặt, tính năng thông minh với webOS 24
9 chế độ (Vivid, Standard, Eco, Cinema, Sports, Game, Filmmaker,...)
Thông số kỹ thuật Smart Tivi QNED LG 4K 86 inch 86QNED80ASA
Đặc điểm sản phẩm
Model: 86QNED80ASA
Màu sắc: Đen
Nhà sản xuất: LG
Xuất xứ: Indonesia
Năm ra mắt : 2025
Thời gian bảo hành: 24 tháng
Địa điểm bảo hành: Nguyễn Kim
Loại Tivi: Tivi QNED
Kích thước màn hình: 86 inch
Độ phân giải: 4K (UHD)
Tần số quét: 60 Hz
Bộ vi xử lí: α5 AI Processor 4K Gen7
Smart Tivi: Có
Tivi 3D: Không
Tivi màn hình cong: Không
HDR: HDR10/HLG
Công nghệ âm thanh: AI Sound Pro (Virtual 9.1.2 Up-mix)
Tổng công suất loa: 20W
Số lượng loa: 2 loa
Cổng WiFi: Wifi 5
Cổng Internet (LAN): 1 cổng
Cổng HDMI: 3 cổng HDMI có 1 cổng HDMI eARC (ARC)
Cổng Optical: 1 cổng
Cổng USB: 2 Cổng
Chia sẻ thông minh: Bluetooth, AirPlay 2, Screen Share
Hệ điều hành - Giao diện: webOS 24
Điều khiển bằng cử chỉ: Không
Tìm kiếm bằng giọng nói: Tìm kiếm bằng giọng nói Tiếng Việt
Nhận diện khuôn mặt: Không
Khoảng cách ngồi xem: 4 - 7 mét
Kích thước có chân đế: 1928 x 1175 x 359 mm
Kích thước không chân đế: 1928 x 1108 x 30.9 mm