Tivi QNED LG AI 4K 50 inch 50QNED80ASA [2025]
Mã hàng: 50QNED80ASA
0 đánh giá
Giá thị trường:
25.900.000đ
( - 56% )
Giá bán:
11.500.000đ
Hãng: LG
Xuất xứ: Chính hãng
Kho hàng: Còn hàng
Bảo hành: CHÍNH HÃNG 24 THÁNG TOÀN QUỐC
Thông tin Khuyến mãi
TỔNG KHO ĐIỆN MÁY CAM KẾT GIÁ RẺ NHẤT HÀ NỘI !
HÀNG LUÔN SẴN CÓ TẠI KHO - SỐ 11 NGÕ 1 VŨ TRỌNG KHÁNH - MỖ LAO - HÀ ĐÔNG.
CAM KẾT HÀNG CHÍNH HÃNG MỚI 100% BẢO HÀNH TOÀN QUỐC
ĐT : 024.22.622.777. - 0932.35.37.39. - 0987.56.86.89.
Thông tin sản phẩm
Thiết kế hiện đại và thời thượng tô điểm không gian sống sang trọng hơn
Tìm kiếm bằng giọng nói tiếng Việt cho bạn điều khiển từ xa dễ dàng
Trang bị bộ xử lý α5 AI Processor 4K Gen7 mang đến trải nghiệm đỉnh cao
TV LG đa dạng chế độ cài đặt, tính năng thông minh với webOS 24
9 chế độ (Vivid, Standard, Eco, Cinema, Sports, Game, Filmmaker,...)
Điều khoản
Sản phẩm chính hãng 100% Mới 100% nguyên đai nguyên kiện Bảo hành chính hãng toàn quốc
Đền gấp 10 lần nếu không phải hàng Chính Hãng Nguồn gốc xuất xứ rõ dàng
Cam kết giá rẻ nhất Hà Nội Compo định kỳ hàng tuần
Lắp đặt nhanh Trong vòng 24h. Chuẩn quy trình
Chăm sóc khách hàng Hậu mãi, hỗ trợ chu đáo
Mô tả sản phẩm
Xem thêm nội dung
Đánh giá sản phẩm
0 0 đánh giá
  • 5
    0 Đánh giá
  • 4
  • 3
  • 2
  • 1
  • + Thêm một đánh giá
    Bạn thấy sản phẩm như thế nào (Chọn sao nhé)
    Thông tin chi tiết
    Thông số kỹ thuật Smart Tivi QNED LG 4K 50 inch 50QNED80ASA
    Đặc điểm sản phẩm
    Model: 50QNED80ASA
    Màu sắc: Đen
    Nhà sản xuất: LG
    Xuất xứ: Indonesia
    Năm ra mắt : 2025
    Thời gian bảo hành: 24 tháng
    Địa điểm bảo hành: Toàn Quốc
    Loại Tivi: Tivi QNED
    Kích thước màn hình: 50 inch
    Độ phân giải: 4K (UHD)
    Tần số quét: 60 Hz
    Bộ vi xử lí: α5 AI Processor 4K Gen7
    Smart Tivi: Có
    Tivi 3D: Không
    Tivi màn hình cong: Không
    HDR: HDR10/HLG
    Công nghệ âm thanh: AI Sound Pro (Virtual 9.1.2 Up-mix)
    Tổng công suất loa: 20W
    Số lượng loa: 2 loa
    Cổng WiFi: Wifi 5
    Cổng Internet (LAN): 1 cổng
    Cổng HDMI: 3 cổng HDMI có 1 cổng HDMI eARC (ARC)
    Cổng Optical: 1 cổng
    Cổng USB: 2 Cổng
    Chia sẻ thông minh: Bluetooth, AirPlay 2, Screen Share
    Hệ điều hành - Giao diện: webOS 24
    Điều khiển bằng cử chỉ: Không
    Tìm kiếm bằng giọng nói: Tìm kiếm bằng giọng nói Tiếng Việt
    Nhận diện khuôn mặt: Không
    Khoảng cách ngồi xem: 3 - 4 mét
    Kích thước có chân đế: 1123 x 720 x 257 mm
    Kích thước không chân đế: 1123 x 652 x 29.7 mm